ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
คงสถานะการเข้าระบบไว้ตลอด

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อน แรนไทย เพราะจำรหัสไม่ได้ ครับอิอิ  (อ่าน 1268 ครั้ง)
DK)—´7ก่IIจ้๛´—)๛
เริ่มหัดเกรียน
*

พลังน้ำใจ 3

« เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 12:10:20 PM »

ลาก่อนแรนไทย  บายย จำรหัสไม่ได้  เลิกเล่นถาวรละ เพราะลืมรหัส ไปละ ไอดี dangerlus อ่ ครับ กับไอดี borvonpot     จีเอมช่วยแก้ไขให้หน่อยได้ไหม้ครับเพราะว่าผมลืมรหัสครับแล้วผมดูอีเมลเขียนถูกแล้วครับแต่ว่ามานบอกว่าไม่ได้อยุ่ในสถานะ อ่ ครับ แต่ก้อ ไม่มีคนรุ้รหัสผมนะ ครับ แก้ให้ ด้วยครับ จีช่วย โพสด้วยครับ
ผู้ต้องส่งสัย ในการเกรียน รหัสคนอื่น
เกรียนมือใหม่
**

พลังน้ำใจ 10

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 07:14:43 PM »

ดันๆๆน้องผมเอง
 ร้องไห้
สะโตกแมu!
เกรียนระดับต้น

พลังน้ำใจ 17

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 08:16:05 AM »

.# .. อีเมล ก๊จำไม่ได้หร๊อ '

ถ้าจำไม่ได้ ก๊ รหัส สมาชิก ถ้าจำไม่ทั้งหมด

จีเอม เค้าคง ทำไห้ไม่ได้ ' ถึงจ่เป๊นตัวของคุณ จิง ๆ ^^

ผู้ต้องส่งสัย ในการเกรียน รหัสคนอื่น
**

พลังน้ำใจ 10

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 04:13:01 PM »

ขอบอกเลยนะหวานมันโง่จนลืมอะไรต่อมิอะไรไปหมดละ ยิงฟันยิ้มมันมาคุ้ยเเฟสกับเราบอกว่าจำมะได้เวนกำ ร้องไห้
CPU'ต่ำ
**

พลังน้ำใจ 5

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 06:03:41 PM »

จำหรัสไม่ได้ไม่แม้งก้อเลิกสะเเหละ ร้องไห้ ร้องไห้
emotionxxx
เริ่มหัดเกรียน
*

พลังน้ำใจ 1

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 07:26:38 PM »

โทรไป เอารหัสสมาชิก ให้จีคับ แล้วเดวเค้าทำให้เอง เพราะผมก็เคยเป็นแบบนี้
-`Sperm`—zZz!`-
เกรียนระดับต้น

พลังน้ำใจ -2

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 12:15:29 AM »

พอๆ แค่นี้ ยังจำไม่ได้ คงต้องเด้ง330+ก่อนมั่ง ถึงจะจำได้ อ่ ตัวแค่นี้ไม่ต้อง จำก่ได้ 555
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์